இலங்கை:அடுத்த தொழில் இழப்பு!

இலங்கைக்கு நேச நாடுகள் எமக்கு உதவாவிட்டால் நாட்டின் பொருளாதாரத்தை 25 வீதத்தால் சுருக்கி இந்த பொருளாதார நெருக்கடியை எதிர்கொள்வதற்கான திட்டத்தை தயாரிக்க வேண்டும் என  பாராளுமன்ற உறுப்பினர் பாட்டலி சம்பிக்க ரணவக்க தெரிவித்துள்ளார்.

“இலங்கை நேற்று (19) இறையாண்மை திவால் நாடாக அறிவிக்கப்பட்டது. அதன்படி, இன்னும் ஒரு தசாப்தத்திற்கு நாம் மீண்டும் சர்வதேச சந்தையில் கடன் வாங்குவது கடினம். இருதரப்புக் கடனைத் திருப்பிச் செலுத்தாததற்கு சீனா ஏற்கனவே கடும் எதிர்ப்பை வெளிப்படுத்தியுள்ளது. எனவே, நினைத்தவுடன் எண்ணெய், எரிவாயு வரிசைகள் நிற்காது. அடுத்த சில மாதங்களில் லட்சக்கணக்கானோர் வேலை இழப்பர் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. குழந்தைகளும் பெரியவர்களும் உடல்நலக் குறைவால் இறக்கும் ஒரு பயங்கரமான யுகத்தில் நாம் நுழைகிறோம்

தீர்வு என்ன? நல்ல அரசியல் ஸ்திரத்தன்மை முதலில் ஏற்படுத்தப்பட வேண்டும். கூட்டாளிகள் என்று சொல்லப்படுபவர்கள் நமக்கு உதவவில்லை என்றால், நாம் செய்ய வேண்டியது ஒன்றுதான். பொருளாதாரத்தின் வளர்ச்சியை மறந்து பொருளாதாரத்தை முடிந்தவரை சுருக்குவோம். நுகர்வோர் தேவையை 25% குறைத்து இந்தப் பயணத்தில் முன்னேற வேண்டும் என்பதே எனது ஆலோசனை. அதற்கு உண்மைகளை வெளிப்படையாக மக்களிடம் முன்வைக்க வேண்டும்” என்றார்.

Schreibe einen Kommentar

Deine E-Mail-Adresse wird nicht veröffentlicht. Erforderliche Felder sind mit * markiert.