58000 மரணங்கள். 350 மில்லியன் தடுப்பூசிகளை கொள்வனவு செய்யும் பிரித்தானியா!

தடுப்பூசி திட்டத்தை சில நாட்களில் தொடங்கவிருப்பதால் , நம்பிக்கைக்குரிய கொரோனா வைரஸ் தடுப்பூசி 2 மில்லியன் டோஸ் பெற்றுள்ளதாக பிரிட்டன் தெரிவித்துள்ளது.

பிரித்தானியா ஐரோப்பாவின் மிக மோசமான கொரோனா வைரஸ் தொற்றினால் பாதிப்படைந்துள்ளது, 58,000 க்கும் மேற்பட்ட வைரஸ் தொடர்பான மரணங்கள் உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளன. COVID-19 க்கு எதிராக தனது மக்கள்தொகைக்கு தடுப்பூசி போடத் தொடங்கிய உலகின் முதல் நாடுகளில் ஒன்றாக திகழ்வதன் மூலம் இது மிகவும் சாதகமான மைல்கல்லை எட்டும் என்று பிரித்தானிய இப்போது நம்புகிறது.ஏழு வெவ்வேறு உற்பத்தி நிறுவனங்களிடம் இருந்து  350 மில்லியனுக்கும் அதிகமான தடுப்பூசிகளை வாங்க யு.கே அரசாங்கம் ஒப்புக் கொண்டுள்ளது, அவை திறம்பட நிரூபிக்கப்பட்டால், நாட்டின் 67 மில்லியன் மக்களுக்கு முடிந்தவரை தடுப்பூசி போடத் தயாராகி வருகிறது