சுவிஸ் பேரண் மானிலத்தில் உள்ள பிரபல இந்து ஆலயம் ஒன்றில் நிர்வாகிகள் இருவர் சேர்ந்து ஆலயத்திற்கு தினசரி சாமி தர்சனம் செய்ய வந்த குடும்ப பெண்ணிடம் நட்பாக பழகி
மென்பானத்தில் மயக்க மருந்தினை கலந்து கொடுத்து கோயிலின் உள்ளே வைத்து இருவரும் சேர்ந்து அப்பெண்னை பாலியல் பலாத்காரம் செய்துள்ளனர் அதுமட்டும் இல்லாது நிர்வாணமாக வீடியோ எடுத்து வெளியில் யருடமாவது கூறினால் இணைய தளத்தில் பதிவேற்றி விடுவதாக மிரட்டியுள்ளார்

இதனால் வெளியில் யாரிடமும் நடந்த கொடுமையை சொல்லாமல் மறுத்துள்ளார் அதுமட்டும் இல்லாது தொடர்ந்து மிரட்டி இருவரும் பலமுறை பாலியல் துஸ்பிரயோகம் செய்துள்ளதுடன் இவர்களின் கொடுமை தாங்க முடியாமல் அந்த பெண்ணின் கணவரிற்கு நடந்த விடயங்களை கூறியுள்ளார்
இதனால் மன உளைச்சளுக்கு ஆளான கணவர் இருவரிடமும் சென்று கை கலப்பில் ஈடுபட்டு உள்ளார் இதனை சற்றும் எதிர்பாராத இருவரும் அடியாட்களுடன் சென்று கணவனை தாக்கியுள்ளதுடன் உனது மனைவியின் நிர்வாண விடியோவை இணையத்தில் வெளியிடுவோம் என கணவனையும் மிரட்டி சென்றுள்ளனர் இதனால் இவர்கள் தங்களின் மானத்திற்கு பயந்து சுவிஸ் நாட்டைவிட்டு வெளியேறி தற்போது பிரான்ஸ் நாட்டில் வசித்து வருகின்றனர்

தொடர்ந்து பாலியல் குற்றம் புரிந்த இருவரும் அதே ஆலயத்தின் நிர்வாகிகளாக இருப்பது இனி வரும் காலத்திலும் இதே போன்ற கொடுமை வேறு ஒரு பெண்ணிற்கும் நடக்கலாம் இதனால் இவ் இருவரிற்கும் சரியான தண்டனை பெற்று கொடுக்க அங்குள்ள மக்கள் முன்வர வேண்டும்.