ஆவாக் குழுவால் சிவா­ஜி­லிங்­கத்­துக்கு ஆபத்து வருமா ??

ஆவாக் குழுவை வைத்­துச் செய்­வோம் என்று, வடக்கு மாகாண சபை உறுப்­பி­னர் எம்.கே.சிவா­ஜி­லிங்­கத்­துக்கு, வட­ம­ராட்சி கிழக்­கில் வாடி அமைத்து கட­லட்டை பிடிப்­பில் ஈடு­ப­டும் ஒரு­வர் பகி­ரங்க மிரட்­டல் விடுத்­துள்­ளார்.
வட­ம­ராட்சி கிழக்கு கடற்­ப­ரப்­பில் கட­லட்டை பிடிப்­பது தொடர்­பில் மரு­தங்­கேணி பிர­தேச செய­ல­கத்­தில் நேற்­றுக் காலை கலந்­து­ரை­யா­டல் நடை­பெற்­றது. அதன் பின்­னர் வாடி அமைத்­தி­ருந்த இடங்­க­ளுக்கு வடக்கு மாகாண சபை உறுப்­பி­னர் எம்.கே.சிவா­ஜி­லிங்­கம், கடற்­தொ­ழி­லா­ளர் சங்­கத்­தி­னர், பொது­மக்­கள் நேர­டி­யா­கச் சென்­ற­னர்.
மாமு­னைப் பகு­தி­யில் வாடி அமைத்­துள்ள ஒரு­வரே, வடக்கு மாகாண சபை உறுப்­பி­னர் எம்.கே.சிவா­ஜி­லிங்­கத்தை மிரட்­டி­யுள்­ளார்.
இதே­வேளை நாகர்­கோ­வில் பகு­தி­யில் வாடி அமைத்து கட­லட்டை பிடிப்­பில் ஈடு­ப­டும், முஸ்­லிம் ஒரு­வ­ரி­டம் சிவா­ஜி­லிங்­கம் பேச்சு நடத்­தி­ய­போது, வாடி அமைப்­ப­தற்­காக காணி உரி­மை­யா­ள­ருக்கு 11 லட்­சம் ரூபா கொடுத்­துள்­ள­தா­கக் குறிப்­பிட்­டார்.
இதன்­போது அங்கு நின்ற நாகர்­கோ­வி­லைச் சேர்ந்த காணி உரி­மை­யா­ளர், வடக்கு மாகாண சபை உறுப்­பி­னர் சிவா­ஜி­லிங்­கத்தை நோக்கி, நீங்­கள் என்ன சட்­ட­ந­ட­வ­டிக்கை வேண்­டு­மா­னா­லும் எடுங்­கள். அதைப் பற்­றிக் கவ­லை­யில்லை. உங்­க­ளால் செய்ய முடிந்­த­தைச் செய்­யுங்­கள் என்று சத்­தம்­போட்­டார்.

தாயகச்செய்திகள்