சிவாஜி தெரி­வித்த கருத்­துக்­காக செய்­தி­யா­ள­ரி­டம் விசா­ரணை

முள்­ளி­வாய்க்­கால் நினை­வேந்­தல் நாளில் முல்­லைத் தீ­வுக்கு அரச தலை­வர் மைத்­தி­ரி­பால சிறி­சேன வரக் கூடாது என்று வடக்கு மாகாண சபை உறுப்­பி­னர் எம்.கே.சிவா­ஜி­லிங்­கம் பத்­தி­ரி­கை­யா­ளர் சந்­திப்­பில் கருத்­துத் தெரி­வித்­தமை தொடர்­பில் செய்­தி­யா­ளர் ஒரு­வ­ரி­டம் குற்­றப் புல­னாய்­வுப் பிரி­வி­னர் நேற்று இரண்டு மணி நேரம் விசா­ரணை நடத்­தி­யுள்­ள­னர்.

முள்­ளி­வாய்க்­கால் நினை­வேந்­தல் நாளான மே 19ஆம் திகதி, அரச தலை­வர் மைத்­தி­ரி­பால சிறி­சேன முல்­லைத்­தீ­வுக்கு வரக் கூடாது என­வும், அவர் வந்­தால் கறுப்­புக்­கொடி காட்டி எதிர்ப்பு வெளி­யி­டப்­ப­டும் என­வும், வடக்கு மாகா­ண­சபை உறுப்­பி­னர் எம்.கே.சிவா­ஜி­லிங் கம், மே மாதம் 8ஆம் திகதி நடை­பெற்ற பத்­தி­ரி­கை­யா­ளர் சந்­திப்­பில் கூறி­யி­ருந்­தார்.

இந்­தச் செய்தி கொழும்­புத் தொலைக்­காட்­சி­யில் ஒளி­ப­ரப்­பா­கி­யி­ருந்­தது. குற்­றப் புல­னாய்­வுப் பிரி­வி­னர் அந்­தச் செய்­தியை தொலைக்­காட்­சிக்கு வழங்­கி­னார் என்று கூறப்­ப­டும் யாழ்ப்­பா­ணப் பிராந்­திய செய்­தி­யா­ளரை விசா­ர­ணைக்கு வரு­மாறு கொழும்­புக்கு அழைத்­தி­ருந்­த­னர்.

தனது உடல்­நிலை கார­ண­மாக கொழும்­புக்கு வர­மு­டி­யாது என்று செய்­தி­யா­ளர் தெரி­வித்­தி­ருந்த நிலை­யில், குற்­றப் புல­னாய்­வுப் பிரி­வி­னர், அச்­சு­வே­லிப் பொலிஸ் நிலை­யத்­தில் செய்­தி­யா­ளரை நேற்று வரு­மாறு அழைத்­தி­ருந்­த­னர்.

நேற்­றுக் காலை 10 மணி­யி­லி­ருந்து 12 மணி வரை விசா­ரணை நடத்­தி­னர். செய்­தி­யா­ளர் வழங்­கிய வாக்­கு­மூ­லம் சிங்­கள மொழி­யி­லேயே பதிவு செய்­யப்­பட்­டது.

Allgemein தாயகச்செய்திகள்